மைக்ரோ ஃபைனான்ஸ் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் போராட்டத்தை ஆதரிக்க வெகுஜன ஆர்ப்பாட்டம்

வாக்குறுதிகளைக் காப்பாற்றுங்கள்!அனைத்து மைக்ரோ பைனான்ஸ் கடன்களையும் ஒழி!நுண்நிதிகடன் கடன்களை ஒழிக்குமாறு கோரி ஹிகுரக்கொடாவில் பெண்களால் தொடர்ச்சியான சத்யாகிரகத்திற்கு ஆதரவாக பொதுமக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்.

மார்ச் 8 முதல் மைக்ரோ நிதி நிறுவனங்களால் பாதிக்கப்பட்ட பெண்கள் ஹிங்குரகோடாவில் தொடங்கிய போராட்டத்தை ஆதரிப்பதற்காக இன்று நடைபெற்ற வெகுஜன ஆர்ப்பாட்டம் மற்றும் பிரதமர் அலுவலகத்திற்கு ஊர்வலம். இந்த ஆர்ப்பாட்டம் தொழிற்சங்கங்கள் மற்றும் வெகுஜன அமைப்புகளால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. ஊர்வலம் பிரதமர் அலுவலகத்தை அடைந்தபோது, கோயில் மரங்களில் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் பிரதிநிதிகளுடன் உயர் அதிகாரியுடன் கலந்துரையாட ஏற்பாடு செய்ய அதிகாரிகள் கட்டாயப்படுத்தப்பட்டனர்.

கலந்துரையாடலில் அதிகாரிகள் இரண்டு வாரங்களுக்குள் பிரதமருடன் கலந்துரையாட ஏற்பாடு செய்வதாக உறுதியளித்தனர். எவ்வாறாயினும், தோழர் கவாதுல்லே ஜெயதிஸ்ஸா, அரசியல்வாதிகள் அளித்த வாய்வழி வாக்குறுதிகளை நம்பியிருக்க முடியாது என்றும், அவர்கள் ஏற்கனவே தொடங்கியுள்ள “சத்தியாக்கிரகம்” மற்றும் பிற மாகாண ஆர்ப்பாட்டம் மற்றும் வெகுஜன எதிர்ப்பு பேரணியை ஏப்ரல் 6 ஆம் தேதி ஹிங்குராகடாவில் தொடருவார்கள் என்றும் கூறினார்.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *