உழைக்கும் மக்களின் சக்தி

உழைக்கும் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் சவால்களை எதிர்கொள்ளும் பொருட்டு தொழிற்சங்கங்கள், விவசாயிகள் அமைப்புகள் மற்றும் வேறு சில முற்போக்கான வெகுஜன அமைப்புகளின் பங்கேற்புடன் சி.எம்.யூ மாநாட்டு மண்டபத்தில் 2020 நவம்பர் 12, நேற்று “உழைக்கும் மக்கள் சக்தி” என்ற புதிய தொழிலாளர் மையம் உருவாக்கப்பட்டது. . இந்த கூட்டத்தை தொழிற்சங்கங்கள் வரவழைத்தன. அரசு, அரை அரசு மற்றும் தனியார் துறை தொழிற்சங்கங்கள் மற்றும் உழைக்கும் மக்களிடையே பணிபுரியும் வேறு சில வெகுஜன அமைப்புகளும் இந்த கூட்டத்தில் இணைந்துள்ளன.

அமைப்புகளின் பிரதிநிதிகளின் எண்ணிக்கை தங்கள் துறைகள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளை முன்வைத்துள்ளன. கொரோனா வைரஸ் பரவுதல், தொழிலாளர்களின் சுகாதார பிரச்சினைகள், தொழிலாளர்களை பணிநீக்கம் செய்தல், பொது வளங்களை விற்பனை செய்தல் போன்றவை கூட்டத்தில் விவாதிக்கப்பட்ட முக்கிய பிரச்சினைகள். ஆடைத் துறையில் வேலையின்மையை வளர்ப்பதற்கும், கொழும்பு துறைமுகத்தின் கிழக்கு ஜெட்டியை ஒரு இந்திய நிறுவனத்திடம் ஒப்படைப்பதற்கும் ஒரு முக்கிய அக்கறை இருந்தது. கொழும்பு கோட்டையின் கிழக்கு ஜெட்டியை தனியார்மயமாக்கலில் இருந்து பாதுகாப்பதற்கான வழிகள் குறித்து விவாதிக்க ஒரு சிறப்பு கூட்டத்தை வரவழைக்க முடிவு செய்யப்பட்டது.

Related posts

Leave a Comment