புபுடு ஜெயகொடாவை கைது செய்வதற்கான முயற்சி முறியடிக்கப்பட்டது

மோதர,  லுனுபொகுன பகுதியில் மீனவர்கள் நடத்திய போராட்டத்திற்கு ஆதரவளிக்க வந்திருந்த முன்னணி சோசலிஸ்ட் கட்சியின் (எஃப்.எஸ்.பி) தோழர் புபுது ஜெயகொடாவைக் கைது செய்ய காவல்துறை மேற்கொண்ட முயற்சியை மீனவர்கள் தங்கள் எதிர்ப்பினால் தடுத்துள்ளனர். எக்ஸ்பிரஸ் முத்து கப்பல் தீ விபத்தால் தங்களுக்கு ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு எதிராக மீனவர்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டிருந்தனர். ஏற்கனவே ஒரு மாதம் கப்பலின் தீ விபத்துக்குள்ளானது மற்றும் எரிபொருள் விலை உயர்வால் மீனவர்கள் சிரமங்களை எதிர்கொள்கின்றனர். மீனவர்களின் எதிர்ப்பை உடைக்க காவல்துறை முயன்றது.

கப்பல் எரிவதால்  சேர்க்கப்படும் நச்சுகள் கடலில் இருப்பதால் மக்கள் மீன் வாங்காததால் வருமானம் இழந்துள்ளதாக மீனவர்கள் கூறுகின்றனர். பாதிக்கப்பட்ட  மீனவர்களின் குடும்பங்களுக்கு தலா ரூ.5,000 வழங்கப்படும் என கூறப்பட்ட போதிலும் பல குடும்பங்களுக்கு அந்த  நிவாரணம் கூட கிடைக்கவில்லை என்று அவர்கள் கூறுகிறார்கள்.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *