இலங்கை வங்கிக் கட்டிடத்தை விற்பனை செய்வதற்கு எதிரான போராட்டம் ஆரம்பம்.

அரசாங்கத்திற்கு சொந்தமான பல மதிப்புமிக்க பழங்கால கட்டிடங்களை புதிதாக அமைக்கப்பட்ட “செலெண்டிவா” நிறுவனத்திடம் ஒப்படைத்து, அந்த சொத்துக்களை பங்குச் சந்தை வழியாக விற்க அரசாங்கம் முடிவு எடுத்துள்ளது. யார்க் தெருவில் அமைந்துள்ள பாங்க் ஆப் சிலோனுக்கு சொந்தமான ராட்சத பழைய கட்டிடம் அந்த கட்டிடங்களில் ஒன்றாகும். இலங்கை வங்கி ஊழியர் சங்கம் அரசாங்கத்தின் நடவடிக்கைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து ஒரு தொழிற்சங்க நடவடிக்கையில் ஈடுபட முடிவு செய்துள்ளது, இன்று (25) தொழிற்சங்க உறுப்பினர்கள் முதல் கட்டமாக தீவு முழுவதும் சுவரொட்டி பிரச்சாரத்தை தொடங்கினர். வங்கி ஊழியர்கள் வீதிகளில் இறங்கி அரச சொத்துக்களைக் காப்பாற்ற போராடத் தயாராக இருப்பதாக தொழிற்சங்கத்தின் தலைவர் தோழர் சன்னா திசாநாயக்க கூறுகிறார்.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *